02 October 2009

കേരള സോഷ്യല്‍ സെന്ററില്‍ ഓണാഘോഷം

onam-ksc-abudhabiഅബുദാബി : ഗള്‍ഫിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഓണ സദ്യയ്ക്ക്‌ അബുദാബി കേരള സോഷ്യല്‍ സെന്റര്‍ ഇന്ന് ‌(വെള്ളിയാഴ്ച) വേദിയാകുന്നു. സെന്ററിന്റെ ഓപ്പണ്‍ ഓഡിറ്റോ റിയത്തില്‍ അറുനൂറ്‌ പേര്‍ക്ക്‌ ഇരിക്കത്തക്ക വിധം പ്രത്യേകം സജ്ജമാക്കിയ വേദിയില്‍ ആറു പന്തികളില്‍ ആയാണ്‌ ഓണ സദ്യ വിളമ്പുന്നത്‌. രാവിലെ 11:30 മുതല്‍ വൈകീട്ട്‌ നാലു മണി വരെ നീണ്ടു നില്‍ക്കുന്ന സദ്യയില്‍ മുവ്വായിരം പേര്‍ പങ്കെടുക്കുമെന്ന്‌ കണക്കാ ക്കപ്പെടുന്നു.
 
വര്‍ഷങ്ങളായി സെന്ററിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ഓണ സദ്യ സംഘടിപ്പിച്ചു വരാറുണ്ടെങ്കിലും സദ്യയില്‍ ഇത്രയേറെ ജനകീയ പങ്കാളിത്തം കഴിഞ്ഞ ഏതാനും വര്‍ഷമായാണ്‌ കണ്ടു വരുന്നത്‌. പ്രശസ്ത പാചക ക്കാരന്‍ പ്രമോദിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ വനിതകള്‍ ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള സെന്റര്‍ പ്രവര്‍ത്തകരാണ്‌ സദ്യ ഒരുക്കുക.
 
ഓണ സദ്യ വിജയിപ്പി ക്കുന്നതിനു വേണ്ടി സെന്റര്‍ പ്രസിഡന്റ്‌ കെ. ബി. മുരളിയുടെ അദ്ധ്യക്ഷതയില്‍ വിളിച്ചു ചേര്‍ത്ത യോഗത്തില്‍ വെച്ച്‌ വിപുലമായ സ്വാഗത സംഘം രൂപീകരിച്ചു. യോഗത്തില്‍ വെച്ച്‌ ജയകുമാര്‍, മണിക്കുട്ടന്‍, കെ. വി. ഉദയ ശങ്കര്‍ (ടെന്റ്‌ ആന്റ്‌ പര്‍ച്ചേസിങ്ങ്‌), പി. എ. മോഹന്‍ദാസ്‌ (ഇന്‍വിറ്റേഷന്‍), മധു പറവൂര്‍, ജയാനന്ദന്‍, തോമസ്‌ കുഞ്ഞുമോന്‍, രമേശ്‌ രവി (ഡെക്കറേഷന്‍), നൂറുദ്ധീന്‍ പടന്ന (പാചകം), പപ്പന്‍ മാസ്റ്റര്‍, സുരേഷ്‌ പാടൂര്‍, കെ. രാമചന്ദ്രന്‍ (കലവറ), ഗോവിന്ദന്‍ നമ്പൂതിരി (വിളമ്പല്‍), എ. കെ. ബീരാന്‍കുട്ടി, എ. മോഹന്‍ദാസ്‌ (വാളന്റിയേഴ്സ്‌), സിയാദ്‌ കൊടുങ്ങല്ലൂര്‍ (ട്രാന്‍സ്പോ ര്‍ട്ടേഷന്‍) എന്നിവര്‍ക്ക്‌ വിവിധ വിഭാഗങ്ങളുടെ ചുമതല ഏല്‍പ്പിച്ചു.
 
കെ. എസ്‌. സി. മാനേജിങ്ങ്‌ കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളും വനിതാ കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളും, അബുദാബി ശക്തി തിയ്യറ്റേഴ്സ്‌, യുവകലാ സാഹിതി, കല അബുദാബി, ഫ്രണ്ട്സ്‌ ഓഫ്‌ ശാസ്ത്ര സാഹിത്യ പരിഷദ്‌, ഫ്രണ്ട്സ്‌ എ. ഡി. എം. എസ്‌ എന്നീ സംഘടനകളുടെ പ്രസിഡന്റുമാരും ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി മാരുമായിരിക്കും ഓണ സദ്യയ്ക്കെത്തുന്ന അതിഥികളെ സ്വീകരിക്കു കയെന്ന്‌ സംഘാടകര്‍ അറിയിച്ചു.
 
അബ്ദുള്ള സബക്ക, എ. കെ. ബീരാന്‍ കുട്ടി, ഇ. ആര്‍. ജോഷി, സ്വാലിഹ്‌, പ്രകാശ്‌ പല്ലിക്കാട്ടില്‍, സുരേഷ്‌ പാടൂര്‍ എന്നിവര്‍ ചര്‍ച്ചയില്‍ പങ്കെടുത്തു സംസാരിച്ചു. ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി ലായിന മുഹമ്മദ്‌ സ്വാഗതവും ജോ. സെക്രട്ടറി സഫറുള്ള പാലപ്പെട്ടി നന്ദിയും പ്രകാശിപ്പിച്ചു.
 
- പി. എം. അബ്ദുല്‍ റഹിമാന്‍, അബുദാബി
 
 

Labels: ,

  - ജെ. എസ്.    

0അഭിപ്രായങ്ങള്‍ (+/-)
Links to this post

0 Comments:

Post a Comment

Links to this post:

« ആദ്യ പേജിലേക്ക്

ആര്‍ക്കൈവ്സ്

ePathram Pacha
ePathram Magazine

ബുക്ക് റിപബ്ലിക് - e പത്രം പിന്തുണക്കുന്ന വെബ് സൈറ്റ്
dubaieasy - e പത്രം പിന്തുണക്കുന്ന വെബ് സൈറ്റ്

Click here to download Malayalam fonts
Click here to download Malayalam fontsസ്വകാര്യതാ നയം | സംഘടനാ വിവരങ്ങള്‍ | പരസ്യ സഹായി | പത്രാധിപര്‍

© e പത്രം 2010

വാര്‍ത്തകള്‍

പ്രധാന വാര്‍ത്തകള്‍
പ്രാദേശിക വാര്‍ത്തകള്‍
സിറ്റിസണ്‍ ജേണലിസം
വിനോദം, സിനിമ
ബിസിനസ്സ് വാര്‍ത്തകള്‍

News in English

 

കലാ സാഹിത്യം

ലേഖനങ്ങള്‍
കവിതകള്‍
കഥകള്‍
അനുഭവങ്ങള്‍

 

മഞ്ഞ (മാഗസിന്‍)

കവിതകള്‍
ചിത്രകല
അഭിമുഖം
കഥകള്‍
കുറിപ്പുകള്‍
മരമെഴുതുന്നത്

കോളംസ്

 

പച്ച (പരിസ്ഥിതി)

മറ്റ് പംക്തികള്‍

ചരമം
ഹെല്പ് ഡെസ്ക്
ബൂലോഗം
കാര്‍ട്ടൂണ്‍
വെബ്ബന്നൂരില്‍ കണ്ടത്
വായനക്കാര്‍ പറഞ്ഞത്